http://12tn3.co.cc/
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!!

3 posters

Go down

Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!! Empty Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!!

Bài gửi  trungnghia Thu Oct 09, 2008 11:46 am

Sau hơn nửa tháng trời các bàn trực nhật lên ghí sĩ số 51/52 vắng 1 Linh, tuần sau cầu thủ Thuỳ Linh sẽ trở lại thi đấu với vị trí nhặt bóng truyền thống. Thế là lớp mình lại sum họp đầy đủ, xuân này không còn nièm vui nào vui hơn.
Linh nghỉ học làm Đinh Ngọc ra chơi chẳng biết ăn kẹo cao su vói ai, thế là Ngọc phải ngậm ngùi ăn hết chiếc kẹo mà trong lòng nhớ Linh lắm lắm. Các ban thưong Linh quá lièn hẹn nhau trốn học đi thăm Linh. Sad
What a Face Tuần sau lại đông đủ rồi, lớp mình phải ăn mừng mới đựoc, nói thật tôi chờ mỗi khoản này. What a Face

Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!! Funny764
trungnghia
trungnghia

Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!! Empty Re: Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!!

Bài gửi  blackholes Fri Oct 10, 2008 4:46 pm

trungnghia đã viết:Sau hơn nửa tháng trời các bàn trực nhật lên ghí sĩ số 51/52 vắng 1 Linh, tuần sau cầu thủ Thuỳ Linh sẽ trở lại thi đấu với vị trí nhặt bóng truyền thống. Thế là lớp mình lại sum họp đầy đủ, xuân này không còn nièm vui nào vui hơn.
Linh nghỉ học làm Đinh Ngọc ra chơi chẳng biết ăn kẹo cao su vói ai, thế là Ngọc phải ngậm ngùi ăn hết chiếc kẹo mà trong lòng nhớ Linh lắm lắm. Các ban thưong Linh quá lièn hẹn nhau trốn học đi thăm Linh. Sad
What a Face Tuần sau lại đông đủ rồi, lớp mình phải ăn mừng mới đựoc, nói thật tôi chờ mỗi khoản này. What a Face

Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!! Funny764
tớ là tớ rất cảm ơn sự quan tâm của các cậu, đặc biệt là bạn Trung Nghĩa hé hé (chỉ được cái tham ăn)mà tớ không nhớ là tớ có cái vị trí "nhặt bóng truyền thống" đấy nhỉ :Dtuần sau là đi học rồi, nhớ trường nhớ lớp nhớ các bạn quá đi mất 
blackholes
blackholes

Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!! Empty Re: Chào mừng THÙY LINH trở lại!!!!!!!!!

Bài gửi  Admin Sun Oct 12, 2008 6:57 am

cảm ơn mỗi bạn nghĩa mà quên mất mình Evil or Very Mad
lẽ ra cảm ơn mình nhiều hơn chứ nhỉ Embarassed
Admin
Admin
Admin
Admin

Đến từ : Bàn3 - tổ 2 - lớp 12TN3 - THPT Chuyên Nguyễn Huệ - Hà Nội - Việt Nam - Trái Đất

https://ducminh125.forumvi.com

Bài gửi  blackholes Sun Oct 12, 2008 12:10 pm

Admin đã viết:cảm ơn mỗi bạn nghĩa mà quên mất mình Evil or Very Mad
lẽ ra cảm ơn mình nhiều hơn chứ nhỉ Embarassed
ahh hix sorry (cảm ơn bạn M-Admin)^n heheh ok chưa?
blackholes
blackholes

Bài gửi  Admin Sat Oct 18, 2008 11:00 am

mà phải chú ý ghi tên cái tóp phích cẩn thận không nhầm "Hoàng Thùy Linh"trở lại
Admin
Admin
Admin
Admin

Đến từ : Bàn3 - tổ 2 - lớp 12TN3 - THPT Chuyên Nguyễn Huệ - Hà Nội - Việt Nam - Trái Đất

https://ducminh125.forumvi.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics